Malo osungira katundu wolemera a servo ozungulira awiri
Miyeso ya Positioner

Kufotokozera
- Kodi choyimitsa cha L cha 2 axis ichi chimayenda bwanji?
Mzere umodzi ukhoza kuzungulira mopingasa 360°, mzere winawo ukhoza kutembenuza 360° kumanzere ndi kumanja
Choyikapo chowotcherera chomwe nthawi zambiri chimapangidwa ndi njira yogwirira ntchito yosotcherera ndi njira yosinthira, zomwe zimapangitsa kuti chidutswa chogwirira ntchito chomwe chimakhazikika patebulo logwirira ntchito chikhale chowotcherera kapena ngodya yoyenerera ndi kukweza, kusintha ndi kusotcherera kwa tebulo logwirira ntchito.
- Kodi choyimitsa chimagwira ntchito bwanji?
Mndandanda wa malo olumikizirana ndi mbali yopingasa, mutu ndi mchira wozungulira, mutu ndi mchira wokweza, mutu ndi mchira wopendekera ndi kawiri wozungulira, ndi zina zotero.
Ikhoza kufananizidwa ndi manipulator yolumikizira kuti ikhale makina olumikizira okha apadera, komanso imagwirizananso ndi zida zolumikizira za loboti ndi loboti kuti igwire ntchito yolumikizira yokha. Ndipo titha kupanga malo olumikizirana osinthidwa malinga ndi ntchito zosiyanasiyana za makasitomala komanso zofunikira zaukadaulo.
M'mimba mwake wa Positioner
| Chitsanzo | JHY4030L-080 |
| Voteji Yolowera Voltage | Gawo limodzi la 220V, 50/60HZ |
| Kalasi Yotetezera Magalimoto | F |
| Tebulo lozungulira | M'mimba mwake 800mm (ikhoza kusinthidwa) |
| Kulemera | Pafupifupi 400kg |
| Malipiro Ochuluka | Kunyamula katundu wa Axial ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg ikhoza kusinthidwa) |
| Kubwerezabwereza | ± 0.1mm |
| Malo Oyimitsa | Udindo uliwonse |
Kugwiritsa ntchito
Zipangizo zamagalimoto, zida za njinga, zida zamagalimoto, mipando yachitsulo, mphamvu zatsopano, kapangidwe kachitsulo, makina omangira, zida zolimbitsa thupi, ndi zina zotero.
Zinthu zazikulu za malo athu owetera
Choyimilira chowotcherera cha mtundu wa 1 axis mutu-mchira wozungulira
Choyimilira chozungulira ...
Choyimilira chozungulira ...
Choyimitsa chowotcherera cha mtundu wa P cholumikizira cha 2 axis
Choyimitsa chowotcherera cha mtundu wa U cholumikizira cha 2 axis
Choyimitsa chowotcherera cha mtundu wa L chozungulira 2
Choyimilira chowotcherera cha 3-axis chopingasa
Choyimilira chowotcherera cha 3-axis mmwamba-pansi
Phukusi: Mabokosi amatabwa
Nthawi yotumizira: Masiku 40 mutalandira kale
FAQ
1.Q: kodi choyimitsa chanu chingagwire ntchito ndi loboti yanga ya Fanuc?
A: Inde
2. Kodi choyimitsa chanu chingasunthike mogwirizana ndi loboti yanga ya ABB?
A: Inde, ingoikani injini ya mtundu womwewo monga momwe loboti yanu imachitira pa positoner.
3.Q: Kodi choyimitsa chimayendetsedwa bwanji?
A: Mukagwiritsa ntchito loboti ya JHY, imatha kuyendetsedwa ndi makina athu owongolera loboti; mukagwiritsa ntchito loboti ina, titha kupatsa malo oimikapo malo ndi kabati ya PLC kuti igwire ntchito ndi loboti yanu.






