Malo ogwirira ntchito a robotics achitsulo chosapanga dzimbiri cha aluminiyamu 6 Axis

Mbali
1. Kapangidwe ka chingwe cha loboti kamalola loboti kuyenda popanda kusokonezedwa ndipo kapangidwe ka malo ogwirira ntchito ndi kabwino komanso kokongola
2. Kabati yowongolera loboti imatha kuwongolera mpaka ma axel 11, kupewa kukonza zolakwika zovuta za PLC ndikugwiritsa ntchito malo
3. Roboti ya JHY ndi choyimilira zitha kulumikizidwa, ndipo roboti imatha kuluka nthawi imodzi pamene choyimiliracho chikuzungulira, zomwe zimapangitsa kuti malo ogwirira ntchito awa akhale oyenera kwambiri kuwotcherera mozungulira.
4. Pali zida zosiyanasiyana zowonjezera, monga masensa a laser, makatani a magetsi achitetezo ndi mipanda yotetezera.
5. Dongosolo lowongolera lili ndi ma phukusi angapo a njira zowotcherera, zomwe zimalola njira zosiyanasiyana zowotcherera kuti zigwiritsidwe ntchito pazinthu zosiyanasiyana zogwirira ntchito.
Chizindikiro chaukadaulo cha Positioner
| Chitsanzo | JHY4030D-080 |
| Voteji Yolowera Voltage | Gawo limodzi la 220V, 50/60HZ |
| Kuteteza Magalimoto | F |
| Tebulo la Ntchito | M'mimba mwake 800mm (ikhoza kusinthidwa) |
| Kulemera | Pafupifupi 400kg |
| Malipiro Ochuluka | Kunyamula katundu wa Axial ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg ikhoza kusinthidwa) |
| Kubwerezabwereza | ± 0.1mm |
| Malo Oyimitsa | Udindo uliwonse |
Zigawo za malo ogwirira ntchito a Robot
1. Loboti yowotcherera:
Mtundu: MIG welding robot-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
Loboti yowotcherera ya TIG: BR-1510B, BR-1920B
Loboti yowotcherera ya laser: BR-1410G, BR-1610G
2. Woyang'anira
Chitsanzo: JHY4030D-080
Mtundu: Choyimira chozungulira chozungulira cha 1-axis chopingasa
3. Gwero la mphamvu yowotcherera
Mtundu: Gwero la mphamvu yowotcherera ya 350A/500A
4. Mfuti yowotcherera
Mtundu: mfuti yoziziritsidwa ndi mpweya, mfuti yoziziritsidwa ndi madzi, mfuti yokankhira-kukoka
5. Malo oyeretsera nyali:
Chitsanzo: SC220A
Mtundu: Chotsukira tochi chodzipangira chokha cha pneumatic
Malo ena ogwirira ntchito a loboti
1. Sitima yosuntha ya Robot
Chitsanzo: JHY6050A-030
2. Sensa ya laser (ngati mukufuna)
Ntchito: kutsata kwa weld, malo.
3. Nsalu yowunikira chitetezo (ngati mukufuna)
Mtunda woteteza: 0.1-2m, 0.1-5m; kutalika koteteza: 140-3180mm
4. Mpanda wachitetezo (ngati mukufuna)
5. Kabati ya PLC (ngati mukufuna)












