yankho la robotic loboti lodziwotcherera lokha

Kodi mumasankha bwanji malo ogwirira ntchito odalirika?
Choyamba tiuzeni tsatanetsatane wa ntchito yanu, monga zipangizo za ntchito, makulidwe, kukula, ndi kulemera.
Kenako fotokozani zomwe mukufuna: momwe mungawotcherera msoko womwe mukufuna, malo ogwirira ntchito otetezeka, ndi zina zotero.
Kenako tikambirana za njira yanu yopangira, kodi mumachita bwanji ntchito yodula? Kodi kusiyana pakati pa gawo ndi gawo ndi kwakukulu?
Pomaliza, tikupangira ma robotic oyenera, ma positioner, ma robot rails, ma laser sensors, makatani achitetezo, mipanda yotetezera, ndi zina zotero kuti zigwiritsidwe ntchito zosiyanasiyana komanso zofunikira kuti zigwirizane ndi njira yopangira ya kasitomala.
Chizindikiro chaukadaulo cha Positioner
| Chitsanzo | JHY4030U-120 |
| Voteji Yolowera Voltage | Gawo limodzi la 220V, 50/60HZ |
| Kuteteza Magalimoto | F |
| Kukula kwa tebulo lozungulira | 1200X650mm (ikhoza kusinthidwa) |
| Kulemera | Onani kulemera kwenikweni |
| Malipiro Ochuluka | Kunyamula katundu wa Axial ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg ikhoza kusinthidwa) |
| Kubwerezabwereza | ± 0.1mm |
| Malo Oyimitsa | Udindo uliwonse |
Zigawo za malo ogwirira ntchito a Robot
1. Loboti yowotcherera:
Mtundu: MIG welding robot-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
Loboti yowotcherera ya TIG: BR-1510B, BR-1920B
Loboti yowotcherera ya laser: BR-1410G, BR-1610G
2. Woyang'anira
Mtundu wosiyana: 1 axis, 2 axis, 3 axis positioner, katundu wolipira: 300/500/1000kg kapena wosinthidwa
3. Njanji yapansi
Mtundu: 500/1000kg katundu wonyamula, kutalika kwa ≥3m ngati mukufuna.
4. Makina owotcherera
Mtundu: Makina olumikizira 350A/500A
Khalidwe: lingagwiritsidwe ntchito pa chitsulo cha kaboni, aluminiyamu yosapanga dzimbiri ndi kuwotcherera kwa galvanized
5. Tochi yowotcherera:
Mtundu: 350A-500A, woziziritsidwa ndi mpweya, woziziritsidwa ndi madzi, wokoka
6. Malo oyeretsera nyali:
Mtundu: Chotsukira tochi chodzipangira chokha cha pneumatic
Ntchito: kudula waya wothira, kuyeretsa tochi, kupopera mafuta
7. Sensa ya laser (ngati mukufuna)
Ntchito: kutsata kwa weld, malo.
8. Nsalu yowunikira chitetezo (ngati mukufuna)
Ntchito: nthawi zambiri imayikidwa pa mpanda wachitetezo kuti iteteze anthu bwino potseka chinsalu chachitetezo
9. Mpanda wachitetezo (ngati mukufuna)
Ntchito: Yoyikidwa m'mphepete mwa malo ogwirira ntchito a loboti kuti ichotse zida kuti iteteze chitetezo cha ogwira ntchito
Phukusi: Mabokosi amatabwa
Nthawi yotumizira: Masiku 40 mutalandira kale












