Chowongolera chowongolera cha RV cholondola kwambiri

Kufotokozera
● Choyimitsa cholumikizira chimapangidwa ndi gawo lozungulira tebulo logwirira ntchito, gawo lotembenuza ndi makina owongolera magetsi.
● Kusuntha kwa positioner kumatha kulamulidwa mwachangu ndi batani loyambira ndi loyimitsa.
● Ntchito yowonjezera yowongolera kulumikizana ndi zida zina.
● ndi ubwino wa voliyumu yaying'ono, mawonekedwe abwino, kulemera kopepuka komanso kosavuta kugwiritsa ntchito.
● Kapangidwe kapadera malinga ndi ntchito ya makasitomala ndi njira yowotcherera ikupezeka malinga ndi pempho
Chozungulira cha positioner chingapangidwe mozungulira kapena mawonekedwe omwe ali pamwambapa.
Kukula kwa turntable yowetsera ndi katundu wonyamula axis zitha kusinthidwa.
● Ikhoza kusinthidwa kuti igwirizane ndi mitundu ina ya maloboti monga Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (makasitomala ayenera kupereka zojambula zamagalimoto, kenako timasiya dzenje loyika kutengera zojambula zamagalimoto)
Kabati ya PLC ndi yosankha.
M'mimba mwake wa Positioner
| Chitsanzo | JHY4030U-120 |
| Voteji Yolowera Voltage | Gawo limodzi la 220V, 50/60HZ |
| Kalasi Yotetezera Magalimoto | F |
| Tebulo la Ntchito | 1200 * 650mm / m'mimba mwake 1200mm (ikhoza kusinthidwa) |
| Kulemera | Pafupifupi 400kg |
| Malipiro Ochuluka | Kunyamula katundu wa Axial ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg ikhoza kusinthidwa) |
| Kubwerezabwereza | ± 0.1mm |
| Malo Oyimitsa | Udindo uliwonse |
Zinthu zazikulu za malo athu owetera
Choyimilira chowotcherera cha mtundu wa 1 axis mutu-mchira wozungulira
Choyimilira chozungulira ...
Choyimilira chozungulira ...
Choyimitsa chowotcherera cha mtundu wa P cholumikizira cha 2 axis
Choyimitsa chowotcherera cha mtundu wa U cholumikizira cha 2 axis
Choyimitsa chowotcherera cha mtundu wa L chozungulira 2
Choyimilira chowotcherera cha 3-axis chopingasa
Choyimilira chowotcherera cha 3-axis mmwamba-pansi
Phukusi: Mabokosi amatabwa
Nthawi yotumizira: Masiku 40 mutalandira kale
FAQ
Q: Kodi ndife kampani yogulitsa kapena opanga zinthu?
A: Ndife opanga omwe ali ndi zaka zoposa 10 zokumana nazo.
Q: Kodi muli ndi maloboti anu odulira zitsulo?
A: Inde. Ndife opanga ma roboti osokerera.
Q: Kodi fakitale yanu ili kuti? Ndingapite bwanji kumeneko?
A: Fakitale yathu ili mumzinda wa Wuxi ku China.
Q: Kodi mungatsimikizire bwanji khalidwe la malonda?
A: Tili ndi njira yowongolera khalidwe la zinthu molimbika pakupanga zinthu ndipo timalandira makasitomala kuti adzatichezere kuti akaone ngati zinthuzo zili bwino asanazipereke.
Q: Kodi nthawi ya chitsimikizo ndi yayitali bwanji?
A: Chaka chimodzi.






