chowongolera cholondola kwambiri chokhala ndi servo ya mota
Miyeso ya Positioner

Kufotokozera
2 AXIS SERVO POSITIONER
- Zoyimira makina a loboti zowotcherera
-1 axis ikhoza kuzunguliridwa mopingasa ndipo axis inayo ikhoza kutembenuzidwa mmwamba ndi pansi kuti igwirizanitse zinthu zovuta pogwiritsa ntchito ma angle ambiri.
- Choyimiracho chimagwiritsa ntchito chipangizo choyendetsera chomwe chimagwiritsidwa ntchito ndi loboti ndipo chimapezeka ndi liwiro lapamwamba, kulondola kwambiri, komanso katundu wambiri
- Imapereka ubwino wapamwamba wa kuwotcherera
- Thupi laling'ono lokhala ndi nthawi yovomerezeka, kupirira komanso mphamvu yonyamula katundu lingathe kuchitika
Ikhoza kusinthidwa kuti igwirizane ndi mitundu ina ya maloboti monga Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (makasitomala ayenera kupereka zojambula zamagalimoto, kenako timasiya dzenje loyika kutengera zojambula zamagalimoto)
Kabati ya PLC ndi yosankha.
M'mimba mwake wa Positioner
| Chitsanzo | JHY4030P-080 |
| Voteji Yolowera Voltage | Gawo limodzi la 220V, 50/60HZ |
| Kalasi Yotetezera Magalimoto | F |
| Tebulo la Ntchito | M'mimba mwake 800mm (ikhoza kusinthidwa) |
| Kulemera | Pafupifupi 400kg |
| Malipiro Ochuluka | Kunyamula katundu wa Axial ≤300kg / ≤500kg (>500kg ikhoza kusinthidwa) |
| Kubwerezabwereza | ± 0.1mm |
| Malo Oyimitsa | Udindo uliwonse |
Phukusi: Mabokosi amatabwa
Nthawi yotumizira: Masiku 40 mutalandira kale
FAQ
1.Q: Kodi ndingagwiritse ntchito positioner yanu pa robot yanga ya fanuc/abb/kuka/yaskawa?
A: Inde. Koma mota iyenera kuperekedwa ndikuyikidwa nokha.
2.Q: Kodi malo anu angagwirizane ndi loboti yanu?
A: Inde.






