Choyimitsa chowongolera chozungulira cha 3-axis chogwira ntchito bwino kwambiri
Miyeso ya Positioner

Kufotokozera
● Choyimira ichi cha ma axis atatu chimapangidwa ndi gawo lozungulira la tebulo logwirira ntchito, gawo lozungulira lopingasa la chimango ndi makina owongolera magetsi.
● Ma worktable awiri pa positioner imodzi, gwiritsani ntchito kukweza ndi kutsitsa workpiece mbali imodzi, gwiritsani ntchito bwino kwambiri komanso malo opanikizika
● Kusuntha kwa positioner kumatha kulamulidwa mwachangu ndi batani loyambira ndi loyimitsa.
● Ikhoza kusinthidwa kuti igwirizane ndi mitundu ina ya maloboti monga Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (makasitomala ayenera kupereka zojambula zamagalimoto, kenako timasiya dzenje loyika kutengera zojambula zamagalimoto)
Kabati ya PLC ndi yosankha.
M'mimba mwake wa Positioner
| Chitsanzo | JHY4030S-180 |
| Voteji Yolowera Voltage | Gawo limodzi la 220V, 50/60HZ |
| Kalasi Yotetezera Magalimoto | F |
| Tebulo la Ntchito | 1800 * 800mm (ikhoza kusinthidwa) |
| Kulemera | Pafupifupi 1600kg |
| Malipiro Ochuluka | Kunyamula katundu wa Axial ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg ikhoza kusinthidwa) |
| Kubwerezabwereza | ± 0.1mm |
| Malo Oyimitsa | Udindo uliwonse |
Zinthu zazikulu za malo athu owetera
Choyimilira chowotcherera cha mtundu wa 1 axis mutu-mchira wozungulira
Choyimilira chozungulira ...
Choyimilira chozungulira ...
Choyimitsa chowotcherera cha mtundu wa P cholumikizira cha 2 axis
Choyimitsa chowotcherera cha mtundu wa U cholumikizira cha 2 axis
Choyimitsa chowotcherera cha mtundu wa L chozungulira 2
Choyimitsa chowongolera cha mtundu wa L chokweza ma axis awiri
Choyimilira chowotcherera cha 3-axis chopingasa
Choyimilira chowotcherera cha 3-axis mmwamba-pansi
Choyimitsa chowotcherera cha mutu chosinthika ndi 2 axis
Phukusi: Mabokosi amatabwa
Nthawi yotumizira: Masiku 40 mutalandira kale
FAQ
Q: Kodi ndife kampani yogulitsa kapena opanga zinthu?
A: Ndife opanga omwe ali ndi zaka zoposa 10 zokumana nazo.
Q: Kodi muli ndi maloboti anu odulira zitsulo?
A: Inde. Ndife opanga ma roboti osokerera.
Q: Kodi choyimitsa chingayikidwe pa logo ya kasitomala?
A: Inde, tikhoza kuyikapo chizindikiro chanu.
Q: Kodi mungatsimikizire bwanji khalidwe la malonda?
A: Tili ndi njira yowongolera khalidwe la zinthu molimbika pakupanga zinthu ndipo timalandira makasitomala kuti adzatichezere kuti akaone ngati zinthuzo zili bwino asanazipereke.
Q: Kodi nthawi ya chitsimikizo ndi yayitali bwanji?
A: Chaka chimodzi.






