mkono wa loboti wowotcherera wa mig tig wokhala ndi 2 axis rotator

Kufotokozera
Ndi yoyenera kulumikiza zinthu zokha, kulumikiza zinthu zomangira ndi kulumikiza zinthu zomangira zinthu zosiyanasiyana zazikulu zachitsulo ndi zinthu zovuta.
Robotiyi yapambana satifiketi ya patent ya China Intellectual Property Office, komanso satifiketi ya kutumiza kunja ya CE.
Kukula kwa katundu ndi turntable ya positioner ya 2-axis kungathe kusinthidwa.
Malo olumikizira ma robot awa nthawi zambiri amakonza zida zosavuta zokhala ndi mawonekedwe osinthasintha. Mutha kusintha mawonekedwe a malo malinga ndi momwe zinthu zilili pansi. Zipangizo zamkati zomwe mungasankhe ndi monga: malo oyera a tochi, choyimitsa chozungulira, makina otsatirira a laser, bokosi lowongolera kutali, ndi zina zotero. Tikhoza kupereka maphunziro aukadaulo aulere.
Chizindikiro chaukadaulo cha Positioner
| Chitsanzo | JHY4050L-080 |
| Voteji Yolowera Voltage | Gawo limodzi la 220V, 50/60HZ |
| Kuteteza Magalimoto | F |
| Tebulo la Ntchito | M'mimba mwake 800mm (ikhoza kusinthidwa) |
| Kulemera | Pafupifupi 400kg |
| Malipiro Ochuluka | Kunyamula katundu wa Axial ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg ikhoza kusinthidwa) |
| Kubwerezabwereza | ± 0.1mm |
| Malo Oyimitsa | Udindo uliwonse |
Zinthu Zofunika
Kuwotcherera kwa Chitsulo Chosapanga Dzimbiri
Kuwotcherera kwa Aluminiyamu
Kuwotcherera kwa Chitsulo cha Kaboni
Kuwotcherera chubu/chitoliro/mbale pogwiritsa ntchito galvanized chubu/chitoliro/mbale
Kuwotcherera Kozizira kwa Cold Roll
Kugwiritsa ntchito
Zipangizo zamagalimoto, zida za njinga, zida zamagalimoto, mipando yachitsulo, mphamvu zatsopano, kapangidwe kachitsulo, makina omangira, zida zolimbitsa thupi, ndi zina zotero.
Phukusi:Mabokosi amatabwa
Nthawi yoperekera:Masiku 40 mutalandira malipiro pasadakhale
FAQ
Q: Ndi mfundo ziti zomwe ndiyenera kupereka kuti mundipatse loboti yoyenera?
Yankho: Chonde perekani zojambula zatsatanetsatane za workpiece, kuphatikizapo zipangizo, makulidwe, malo olumikizirana, miyeso ndi kulemera kwa workpiece.
Q: Kodi mungapereke chithandizo chosinthidwa malinga ndi zomwe tapanga?
Yankho: Inde. Tikukupatsani mayankho aukadaulo a makina olumikizirana a robotic malinga ndi zomwe mwapanga. Inu nokha muyenera kutitumizira zojambula zanu zatsatanetsatane zazinthu zanu ndi zofunikira pakulumikiza, kenako tidzakupatsani malingaliro anu aukadaulo omwe mwasankha.
Q: Kodi mungandiwonetse mavidiyo ena a pulogalamu?
Yankho: Inde. Mutha kuonera makanema athu onse ogwiritsira ntchito pa chaneli yathu ya Youtube pofufuza "robot ya JHY yamakampani" kapena kupempha ogulitsa athu kuti akutumizireni.
Q: Ndikufuna kudziwa mtundu wa zolumikizira za chinthu chathu, ndiyenera kuchita chiyani?
Yankho: Mutha kutumiza zitsanzo zanu ku fakitale yathu kuti mukayese kuwotcherera. Mukayesa kuwotcherera, tidzakutumizirani kanema ndi zithunzi zowotcherera kuti mugwiritse ntchito. Komanso tidzakutumizirani zitsanzozo kuti mutsimikizire.












