thanki ya chitoliro cholumikizira arc robot yolumikizidwa
Chizindikiro chaukadaulo cha Positioner

Zigawo za malo ogwirira ntchito a Robot
1. Loboti yowotcherera:
Mtundu: MIG welding robot-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
Loboti yowotcherera ya TIG: BR-1510B, BR-1920B
Loboti yowotcherera ya laser: BR-1410G, BR-1610G
2. Woyang'anira
Chitsanzo: JHY4010T-065
Mtundu: Choyimira mutu cha 1-axis
Chizindikiro chaukadaulo cha Positioner chikuwonetsa motere:
| Chitsanzo | JHY4010T-065 |
| Voteji Yolowera Voltage | Gawo limodzi la 220V, 50/60HZ |
| Kuteteza Magalimoto | F |
| Tebulo la Ntchito | 650mm (ikhoza kusinthidwa) |
| Kulemera | Pafupifupi 400kg |
| Malipiro Ochuluka | Kunyamula katundu wa Axial ≤100kg / ≤500kg / ≤1000kg (> 1000kg ikhoza kusinthidwa) |
| Kubwerezabwereza | ± 0.1mm |
| Malo Oyimitsa | Udindo uliwonse |
3. Gwero la mphamvu yowotcherera
Mtundu: Gwero la mphamvu yowotcherera ya 350A/500A
4. Tochi yowotcherera
Mtundu: tochi yoziziritsidwa ndi mpweya, tochi yoziziritsidwa ndi madzi, tochi yokankhira-kukoka
5. Malo oyeretsera nyali:
Chitsanzo: SC220A
Mtundu: Chotsukira tochi chodzipangira chokha cha pneumatic
Zida zina zogwirira ntchito za roboti
1. Sitima yosuntha ya Robot
Chitsanzo: JHY6050A-030
2. Sensa ya laser (ngati mukufuna)
Ntchito: kutsata kwa weld, malo.
3. Nsalu yowunikira chitetezo (ngati mukufuna)
Mtunda woteteza: 0.1-2m, 0.1-5m; kutalika koteteza: 140-3180mm
4. Mpanda wachitetezo (ngati mukufuna)
5. Kabati ya PLC (ngati mukufuna)
Mbali
1. Kusintha kwa magetsi kwa malo a mfuti yowotcherera, kusunga nthawi ndi khama, kosavuta komanso mwachangu.
2. Ngodya ya mfuti yowotcherera ndi yosinthika, imatha kusintha malinga ndi msoko wowotcherera wosiyanasiyana (msoko wowotcherera wa mbuyo, msoko wowotcherera wa angle, ndi zina zotero).
3. Mfuti yowotcherera ili ndi ntchito yozungulira, gawo la kuzungulira limatha kuyendetsedwa, ndipo kusinthasintha kwake ndi kwakukulu.
4. Konzani choyimitsa mutu, choyimitsacho chimatha kutembenuza ngodya kuti chigwire ntchito yozungulira.
5. Choyimitsa malo chingapangidwe ndi gudumu lothandizira losinthika, losinthasintha kutalika kosiyana kwa chitoliro
6. Kuwongolera kokhazikika, zida zosinthasintha komanso zosinthasintha, msoko wowongoka komanso wokongola.
7. Mzere wozungulira wa malo oimika umayendetsedwa ndi mota ya servo, liwiro lozungulira likhoza kuyendetsedwa bwino, ndipo zofunikira pa njira yowotcherera zitha kuchitidwa molondola.
8. Ntchito yokonzekera magawo owelulira, magawo owelulira amatha kukhazikitsidwa mu dongosolo kapena magawo owelulira musanajambule. Magawo owelulira angagwiritsidwe ntchito mwachindunji powelulira chidutswa cha ntchito chomwechi nthawi ina.












