chitoliro chotembenuzira chowotcherera chokhala ndi injini ya servo
Miyeso ya Positioner

Kufotokozera
- Choyimitsa mapaipi ichi chimagwiritsidwa ntchito pazinthu zosiyanasiyana kuyambira kuyika mapaipi mpaka kuyika zinthu zazitali kwambiri monga zigawo za chassis kapena ndodo yamagetsi ya pamsewu.
- Zoyimitsa kutchinjiriza zimathandiza kwambiri pakutchinjiriza chitoliro, shafts, mawilo, zigongono ndi zina.
- Kukula kwa turntable yowetsera ndi katundu wonyamula axis zitha kusinthidwa, ma chucks ndi gudumu lothandizira zilipo.

- Ikhoza kusinthidwa kuti igwirizane ndi mitundu ina ya maloboti monga – Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (makasitomala ayenera kupereka makina ojambulira, kenako timasiya dzenje loyikapo kutengera makina ojambulira)
- Kabati ya PLC ndi yosankha.
M'mimba mwake wa Positioner
| Chitsanzo | JHY4010T-050 |
| Voteji Yolowera Voltage | Gawo limodzi la 220V, 50/60HZ |
| Kalasi Yotetezera Magalimoto | F |
| Tebulo la Ntchito | M'mimba mwake 500mm (ikhoza kusinthidwa) |
| Kulemera | Pafupifupi 400kg |
| Malipiro Ochuluka | Kunyamula katundu wa Axial ≤100kg / ≤300kg/ ≤500kg (kungathe kusinthidwa) |
| Kubwerezabwereza | ± 0.1mm |
| Malo Oyimitsa | Udindo uliwonse |
Kugwiritsa ntchito
Zipangizo zamagalimoto, zida za njinga, zida zamagalimoto, mipando yachitsulo, mphamvu zatsopano, kapangidwe kachitsulo, makina omangira, zida zolimbitsa thupi, ndi zina zotero.
Phukusi: Mabokosi amatabwa
Nthawi yotumizira: Masiku 40 mutalandira kale
FAQ
1.Q: Kodi mungasankhe bwanji mawotchi anu olumikizirana?
A: Chonde tiuzeni kulemera, kukula kwa workpiece yanu ndipo mutiwonetse zithunzi za malo ake owetera, kenako tidzakupangirani choyimitsa chowotera choyenera.
2.Q: Kodi ndingagwiritse ntchito positioner yanu pa robot yanga ya fanuc/abb/kuka/yaskawa?
A: Inde. Koma mota iyenera kuperekedwa ndikuyikidwa nokha.
3.Q: Kodi mumavomereza dongosolo lokonzedwa?
A: Inde, tikhoza kupanga malo oimikapo katundu ndi kukula kosiyana kwa tebulo logwirira ntchito.







