malo ogwirira ntchito ogwiritsira ntchito maloboti olumikizira ziwalo zazing'ono
Chizindikiro chaukadaulo cha Positioner
| Chitsanzo | JHY4010U-050 |
| Voteji Yolowera Voltage | Gawo limodzi la 220V, 50/60HZ |
| Kuteteza Magalimoto | F |
| Tebulo la Ntchito | M'mimba mwake 500mm |
| Kulemera | Onani kulemera kwenikweni |
| Malipiro Ochuluka | Axial Payload 100kg |
| Kubwerezabwereza | ± 0.1mm |
| Malo Oyimitsa | Udindo uliwonse |
Zigawo za malo ogwirira ntchito a Robot
1. Loboti yowotcherera:
Mtundu: MIG welding robot-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
Loboti yowotcherera ya TIG: BR-1510B, BR-1920B
Loboti yowotcherera ya laser: BR-1410G, BR-1610G
2. Woyang'anira
Chitsanzo: JHY4010U-050
Mtundu: choyimira cha 2-axis
3. Gwero la mphamvu yowotcherera
Mtundu: Gwero la mphamvu yowotcherera ya 350A/500A
4. Tochi yowotcherera
Mtundu: tochi yoziziritsidwa ndi mpweya, tochi yoziziritsidwa ndi madzi, tochi yokankhira-kukoka
5. Malo oyeretsera nyali:
Chitsanzo: SC220A
Mtundu: Chotsukira tochi chodzipangira chokha cha pneumatic
Zida zina zogwirira ntchito za roboti
1. Sitima yosuntha ya Robot
Chitsanzo: JHY6050A-030
2. Sensa ya laser (ngati mukufuna)
Ntchito: kutsata kwa weld, malo
3. Nsalu yowunikira chitetezo (ngati mukufuna)
Mtunda woteteza: 0.1-2m, 0.1-5m; kutalika koteteza: 140-3180mm
4. Mpanda wachitetezo (ngati mukufuna)
5. Kabati ya PLC (ngati mukufuna)
Zinthu zowotcherera
Kuwotcherera kwa Chitsulo Chosapanga Dzimbiri
Kuwotcherera kwa Aluminiyamu
Kuwotcherera kwa Chitsulo cha Kaboni
Kuwotcherera chubu/chitoliro/mbale pogwiritsa ntchito galvanized chubu/chitoliro/mbale
Kuwotcherera Kozizira kwa Cold Roll
Kugwiritsa ntchito
Zipangizo zamagalimoto, zida za njinga, zida zamagalimoto, mipando yachitsulo, mphamvu zatsopano, kapangidwe kachitsulo, makina omangira, zida zolimbitsa thupi, ndi zina zotero.
Phukusi:Mabokosi amatabwa
Nthawi yoperekera:Masiku 40 mutalandira malipiro pasadakhale
FAQ
Q: Ndi mfundo ziti zomwe ndiyenera kupereka kuti mundipatse loboti yoyenera?
Yankho: Chonde perekani zojambula zatsatanetsatane za workpiece, kuphatikizapo zipangizo, makulidwe, malo olumikizirana, miyeso ndi kulemera kwa workpiece.
Q: Kodi mungapereke chithandizo chosinthidwa malinga ndi zomwe tapanga?
Yankho: Inde. Tikukupatsani mayankho aukadaulo a makina olumikizirana a robotic malinga ndi zomwe mwapanga. Inu nokha muyenera kutitumizira zojambula zanu zatsatanetsatane zazinthu zanu ndi zofunikira pakulumikiza, kenako tidzakupatsani malingaliro anu aukadaulo omwe mwasankha.
Q: Kodi nthawi ya chitsimikizo ndi nthawi yotumizira ndi yotani?
Yankho: Nthawi ya chitsimikizo ndi miyezi 12. Ndipo nthawi yotumizira ndi mkati mwa masiku 30 mutalandira ndalama zanu.
Q: Ndikufuna kudziwa mtundu wa zolumikizira za chinthu chathu, ndiyenera kuchita chiyani?
Yankho: Mutha kutumiza zitsanzo zanu ku fakitale yathu kuti mukayese kuwotcherera. Mukayesa kuwotcherera, tidzakutumizirani kanema ndi zithunzi zowotcherera kuti mugwiritse ntchito. Komanso tidzakutumizirani zitsanzozo kuti mutsimikizire.












