selo ya loboti yowotcherera yokhala ndi pisioner ndi njanji yoyenda yotsetsereka
Kufotokozera
Kawirikawiri, kutalika kwambiri kwa mkono wa loboti wowotcherera ndi 2000mm. Chida chogwirira ntchito chikakula kwambiri kuti chigwiritse ntchito loboti ya 2000mm, ndiye kuti njanji yoyenda pansi imathandizira kukulitsa kutalika kwa loboti yoyenda. Kabati yowongolera, gwero lamagetsi owotcherera ndi zida zina zitha kupangidwanso kuti ziyime pa njanji.
Kumbali inayi, choyimitsa mutu ndi mchira cha 1-axis chimathandiza kugwira ntchito yayitali ndikuzungulira kuti chigwirizane ndi kuwotcherera kutsogolo ndi kumbuyo.
Chizindikiro chaukadaulo cha Positioner
| Chitsanzo | JHY4030A-180 / JHY4030A-250 |
| Voteji Yolowera Voltage | Gawo limodzi la 220V, 50/60HZ |
| Kuteteza Magalimoto | F |
| Tebulo la Ntchito | 1800X800mm / 2500X800mm (ikhoza kusinthidwa) |
| Kulemera | Pafupifupi 600kg/ Pafupifupi 800kg |
| Malipiro Ochuluka | Kunyamula katundu wa Axial ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (>1000kg ikhoza kusinthidwa) |
| Kubwerezabwereza | ± 0.1mm |
| Malo Oyimitsa | Udindo uliwonse |
Kusuntha chizindikiro chaukadaulo cha njanji
| Chitsanzo | JHY6030A/ 6050A/ 6100A |
| Voteji Yolowera Voltage | Gawo limodzi la 220V, 50/60HZ |
| Kuteteza Magalimoto | F |
| Tebulo la Ntchito | 500X500mm (ikhoza kusinthidwa) |
| Kulemera | Pafupifupi 450kg |
| Malipiro Ochuluka | Kunyamula katundu wa Axial ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg ikhoza kusinthidwa) |
| Kubwerezabwereza | ± 0.1mm |
| Malo Oyimitsa | Udindo uliwonse |
Phukusi: Mabokosi amatabwa
Nthawi yotumizira: Masiku 40 mutalandira kale
FAQ
Q: Kodi ndiyeneranso kugula choyimitsa kuti chigwirizane ndi loboti yowotcherera?
Yankho: Zimenezo zimadalira kuuma kwa zinthu zanu zogwirira ntchito. Ngati chinthu chanu chogwirira ntchito ndi chovuta, ndiye kuti muyenera kugula choyimitsa kuti chigwirizane ndi loboti yolumikizira.
Q: Ndi mfundo ziti zomwe ndiyenera kupereka kuti mundipatse loboti yoyenera?
Yankho: Chonde perekani zojambula zatsatanetsatane za workpiece, kuphatikizapo zipangizo, makulidwe, malo olumikizirana, miyeso ndi kulemera kwa workpiece.
Q: Kodi mungapereke chithandizo chosinthidwa malinga ndi zomwe tapanga?
Yankho: Inde. Tikukupatsani mayankho aukadaulo a makina olumikizirana a robotic malinga ndi zomwe mwapanga. Inu nokha muyenera kutitumizira zojambula zanu zatsatanetsatane zazinthu zanu ndi zofunikira pakulumikiza, kenako tidzakupatsani malingaliro anu aukadaulo omwe mwasankha.
Q: Kodi mungatumize mainjiniya kudziko lathu kuti akakhazikitse makinawo?
Yankho: Inde. Tidzatumiza mainjiniya kudziko lanu kuti akathandize kukhazikitsa ndi kukhazikitsa, komanso kuphunzitsa. Ngati pali vuto lililonse, titha kuperekanso ntchito pa intaneti.
Q: Ndikufuna kudziwa mtundu wa zolumikizira za chinthu chathu, ndiyenera kuchita chiyani?
Yankho: Mutha kutumiza zitsanzo zanu ku fakitale yathu kuti mukayese kuwotcherera. Mukayesa kuwotcherera, tidzakutumizirani kanema ndi zithunzi zowotcherera kuti mugwiritse ntchito. Komanso tidzakutumizirani zitsanzozo kuti mutsimikizire.












