Mkono wa roboti wopangidwa ndi ma axis 6 wokhala ndi malo ozungulira a ma axis atatu
Chizindikiro chaukadaulo cha Positioner
| Chitsanzo | JHY4030S-180 / JHY4030S-250 |
| Voteji Yolowera Voltage | Gawo limodzi la 220V, 50/60HZ |
| Kuteteza Magalimoto | F |
| Tebulo la Ntchito | 1800X800mm / 2500X800mm (ikhoza kusinthidwa) |
| Kulemera | Pafupifupi 1600kg |
| Malipiro Ochuluka | Kunyamula katundu wa Axial ≤100kg / ≤300kg / ≤500kg (>500kg ikhoza kusinthidwa) |
| Kubwerezabwereza | ± 0.1mm |
| Malo Oyimitsa | Udindo uliwonse |
Kufotokozera
Choyimira cha 3-axis chikhoza kuzunguliridwa mopingasa ndipo matebulo awiri ogwirira ntchito akhoza kuzunguliridwa ndikuzunguliridwa kuti ogwira ntchito angoyima mbali imodzi kuti akweze ndikutsitsa zinthuzo. Chimachepetsa ntchito ya ogwira ntchito ndipo chimathandizira kwambiri magwiridwe antchito.
Mukhoza kusintha kapangidwe ka siteshoni malinga ndi momwe zinthu zilili pansi. Zipangizo zozungulira zomwe mungasankhe zikuphatikizapo: malo oyeretsera tochi, choyimitsa chozungulira, makina otsatirira a laser, bokosi lowongolera kutali, ndi zina zotero. Tikhoza kupereka maphunziro aukadaulo aulere.
Mitundu iwiri ya malo oimikapo 3 olamulira a kuwotcherera kuti musankhe:
Chithunzi chakumanzere: choyimitsa chozungulira chozungulira cha 3 axis
Chithunzi chakumanja: Choyimilira chozungulira chozungulira cha 3 axis
Sankhani katundu wolipira (woyenera ntchito yanu ndi 300kg/500kg/1000kg) ndi kukula kwa tebulo logwirira ntchito (woyenera ntchito yanu ndi 1800*800mm kapena 2500*800mm) womwe ndi woyenera ntchito yanu! Timavomerezanso kusintha!
Zinthu Zofunika
Kuwotcherera kwa Chitsulo Chosapanga Dzimbiri
Kuwotcherera kwa Aluminiyamu
Kuwotcherera kwa Chitsulo cha Kaboni
Kuwotcherera chubu/chitoliro/mbale pogwiritsa ntchito galvanized chubu/chitoliro/mbale
Kuwotcherera Kozizira kwa Cold Roll
Phukusi:Mabokosi amatabwa
Nthawi yoperekera:Masiku 40 mutalandira malipiro pasadakhale
FAQ
1. Kodi njira yochepetsera yogwiritsira ntchito malo olumikizira zitsulo ndi yotani?
A: Loboti imodzi ndi tebulo limodzi lowotcherera. Pazinthu zovuta, mwina pakufunika choyimitsa, ngati mukufuna kugwira ntchito bwino kwambiri, zoyimitsa ziwiri ndi chisankho chabwino.
2. Kodi makina onse a loboti olumikizirana ndi zitsulo amaphatikizapo chiyani?
A: Dongosolo lonse la loboti lowotcherera limaphatikizapo mkono wa loboti, chowongolera, gwero lamagetsi lowotcherera, malo oimikapo, zida, chotsukira mfuti yowotcherera (torch), mpanda wachitetezo cha nsalu, ndi zina zotero.
3. Kodi malo ochitira masewera a roboti amafunika kufunikira kwakukulu pa chilengedwe?
A: Malo oyenera ozungulira ndi: 0~45℃, 20-80%RH (Palibe condensation).











